അൽ മുഖ്‌താദിറിൽ സ്വർണം വാങ്ങാൻ താൽപ്പര്യമുള്ള ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വൈവിധ്യമാർന്ന ഓപ്ഷനുകൾ ലഭ്യമാണ്. ധാരാളം സ്വർണ്ണ സ്കീമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, അവർ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വൈവിധ്യമാർന്ന ചോയ്‌സുകളും അവരുടെ ആവശ്യങ്ങളും ബജറ്റും ഏറ്റവും നന്നായി നിറവേറ്റുന്ന ഓപ്ഷൻ കണ്ടെത്താനുള്ള അവസരവും നൽകുന്നു. ഈ സ്കീമുകളിൽ തുർക്കിഷ്, ചെട്ടിനാട്, കേരളം, കൽക്കട്ട, ബോംബെ, ബംഗാൾ, പുരാതന ആഭരണങ്ങൾ എന്നിങ്ങനെ വിവിധ തരത്തിലുള്ള സ്വർണ്ണ ശേഖരണങ്ങളും വ്യത്യസ്ത പേയ്‌മെന്റ് പ്ലാനുകളും ഫിനാൻസിംഗ് ഓപ്ഷനുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു.  

മൂന്ന് മാസം മുമ്പ് ബുക്ക് ചെയ്യുന്ന വിവാഹ ആഭരണങ്ങൾക്ക് 0% മേക്കിംഗ് ചാർജ്, അതായത് ആഭരണങ്ങളുടെ നിർമ്മാണത്തിനോ ഉപഭോക്താക്കൾ അധിക ഫീ ഒന്നും നൽകേണ്ടതില്ല എന്നാണ്. കല്യാണം ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നവർക്കും ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ആഭരണങ്ങൾ താങ്ങാനാവുന്ന വിലയിൽ വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്കും ഇത് ഒരു വലിയ കാര്യമായിരിക്കും. മൂന്ന് മാസം മുമ്പ് ആഭരണങ്ങൾ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഈ ഓഫർ പ്രയോജനപ്പെടുത്താനും അവരുടെ വിവാഹ ആഭരണങ്ങളുടെ മൊത്തത്തിലുള്ള ചെലവിൽ പണം ലാഭിക്കാനും കഴിയും. 100 പവൻ സ്വർണം വാങ്ങുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് 5.5 ലക്ഷം വരെ ലാഭിക്കാം, 25 പവൻ വാങ്ങുന്നവർക്ക് 2 ലക്ഷം വരെ ലാഭിക്കാം, അതായത് ഈ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ സ്വർണം വാങ്ങുമ്പോൾ കാര്യമായ കിഴിവ് ലഭിക്കും. സ്വർണ്ണത്തിൽ നിക്ഷേപിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ വിവാഹമോ മറ്റ് ആഘോഷങ്ങളോ പോലുള്ള പ്രത്യേക അവസരങ്ങളിൽ സ്വർണ്ണാഭരണങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഈ ഓഫർ മികച്ച അവസരമായിരിക്കും.  

ഒരു ഉപഭോക്താവ് ഒരു മൂല്യത്തകർച്ചയും കൂടാതെ തത്തുല്യമായ സ്വർണ്ണത്തിന് തിരികെ നൽകുന്ന സ്വർണ്ണം കൈമാറ്റം ചെയ്യാൻ അൽ മുഖ്താദിർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, അതിനർത്ഥം സ്വർണ്ണത്തിന്റെ വില ഈടാക്കുന്നത് പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ യഥാർത്ഥ വാങ്ങലിന്റെ അതേ മൂല്യം ഉപഭോക്താവിന് ലഭിക്കും എന്നാണ്. സ്വർണ്ണ ഉൽപന്നങ്ങൾ തിരികെ നൽകാൻ ആലോചിക്കുന്ന, എന്നാൽ നിക്ഷേപത്തിന്റെ മൂല്യം നഷ്ടപ്പെടുമോ എന്ന ആശങ്കയുള്ള ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഇത് പ്രയോജനകരമായ ഓഫറാണ്.  

ഉപഭോക്തൃ സംതൃപ്തിയിലും തങ്ങളുടെ കമ്പനിയിലുള്ള ഉപഭോക്തൃ വിശ്വാസത്തിലും അവർ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു